Giá: Liên hệ
Hotline: (028) 377.620.39 - 0909-138-114
TP. Hà Nội: Số 19-21, ngõ 116 Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Thành phố Hà Nội
TP. Huế: Số 04 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế
TỔNG QUAN⬇ Download Catalogue LDM163-182 ViewSonicLDM163-182 là màn hình LED All-in-One 163 inch tiên tiến, mang đến trải nghiệm hình ảnh và âm thanh vượt trội cho môi trường doanh nghiệp và giáo dục cao cấp. Với độ sáng 600 nit, tỷ lệ tương phản 6.500:1 và tần số quét 3.840Hz, cùng loa kép 30W, màn hình hiển thị hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực và âm thanh mạnh mẽ cho mọi bài thuyết trình, video hay bài giảng.
Với độ mỏng chỉ 31mm và viền 6mm, LDM163-182 mang lại vẻ đẹp tinh tế cùng tỷ lệ hiển thị lên đến 99%, dễ dàng hòa hợp với mọi không gian. Hộp điều khiển có thể tháo rời giúp việc bảo trì thuận tiện và tối ưu thẩm mỹ tổng thể.
Trải Nghiệm Hình Ảnh Sống Động Và Rực Rỡ   Thưởng thức chất lượng hiển thị đỉnh cao với độ sáng 600 nits, LDM163-182 điều chỉnh linh hoạt 100 cấp độ và tỷ lệ tương phản 6.500:1, mang đến hình ảnh sắc nét và chân thực đến từng chi tiết. Nhờ tần số quét 3.840Hz siêu cao, mọi chuyển động đều mượt mà, giúp nội dung trình chiếu trở nên sinh động và chuyên nghiệp.
Thiết kế tinh tế, sang trọng với màn hình siêu mỏng và không viền
Với kích thước 163 inch, rộng hơn tổng cộng của chín màn hình LCD 55 inch ghép lại, màn hình LDM163-182 không viền mang đến trải nghiệm hiển thị liền mạch, sống động và đắm chìm. Thiết kế tối giản, thanh lịch cùng độ mỏng 31mm tạo nên vẻ đẹp tinh tế, dễ hòa hợp với mọi không gian và phong cách nội thất cao cấp.
Thiết kế mô-đun – Lắp đặt nhanh chóng và thuận tiện
Độ bền vượt trội nhờ công nghệ GOB
Lưu ý: Chuẩn IP54 chỉ áp dụng cho bề mặt mô-đun LED.
Lưu ý: Cả hai chế độ chỉ hoạt động với nguồn đầu vào HDMI.
Thu hút khán giả với âm thanh mạnh mẽ Trang bị loa kép 30W,  LDM163-182 mang đến âm thanh rõ ràng và sống động, giúp các bài thuyết trình trở nên hấp dẫn ngay cả trong không gian lớn.
Kích Thước & Cổng Kết Nối
  • Kích thước màn hình:163"
  • Diện tích hiển thị (mm):3600 (cao) × 2025 (dài)
  • Độ phân giải gốc:1920x1080
  • Công nghệ tấm pin:Direct view LED
  • Loại gói đèn LED:SMD 3 trong 1 (GOB)
  • Dây liên kết:Đồng
  • Khoảng cách điểm ảnh (mm):1.875
  • Độ sáng (tối đa):600 nits (có thể điều chỉnh 100 mức)
  • Tỷ lệ tương phản:6500:1
  • Định hướng:Phong cảnh
  • Góc nhìn:H = 170, V = 170
  • Tuổi thọ đèn LED:100.000 giờ
  • Lưu trữ cục bộ:Tổng cộng 32GB (26GB dung lượng lưu trữ khả dụng)
  • Hệ điều hành nhúng:Android 9.0
  • Hỗ trợ độ phân giải:VGA (640 x 480) đến 4K (3840 x 2160 @ 60hz)
  • Khả năng tương thích với HDTV:480p, 576p, 720p, 1080p, 2160p
  • Tần số ngang:31K-94kHz
  • Tốc độ quét dọc:56-85Hz
  • HDMI:4 (HDMI 2.0/HDCP 2.2) (bên trong x3, bên ngoài x1)
  • USB loại A:3 (USB3.0 x1, USB2.0 x2)
  • Đầu vào RJ45 (Internet):3 (internet x2, điều khiển x1)
  • IR trong (3,5mm):1
  • Đầu vào Wi-Fi:2,4G/5G Hz
  • USB loại C:1 (chỉ dữ liệu)
  • Đầu ra HDMI:1 (HDMI 1.4/HDCP 1.4) (bên trong x1)
  • Loa:30Wx2
  • Đầu ra âm thanh (3,5mm):2
  • S/PDIF:1
  • USB loại A (Nguồn):Chia sẻ với đầu vào USB A (USB 3.0 5V/0.9A x1, USB 2.0 5V/0.5A x1, USB 2.0 5V/2A x1)
  • USB Type C (Nguồn):Chia sẻ với đầu vào USB Type C (5V/1A x1)
  • RJ45 (điều khiển LAN):1(chia sẻ với internet)
  • USB loại A (Dịch vụ):1 (chia sẻ với đầu vào USB A)
  • RS232 (DB 9 chân cái):1
  • Bộ thu hồng ngoại:1
  • Điện áp nguồn:100-120V/30A ~ 50/60Hz hoặc 220-240V/15A ~ 50Hz (thay đổi tùy theo quốc gia)
  • Tiêu thụ điện năng:919W (điển hình), 2642W (tối đa) < 0,5W (Ngủ đông)
  • Nhiệt độ hoạt động:0~40℃
  • Tổng số lượng mô-đun LED:144
  • Xếp hạng bảo vệ chống xâm nhập:IP54 (Mặt trước)
  • Xếp hạng bảo vệ tác động:IK06 (Mặt trước)
  • Khối lượng tịnh:456,35 lbs (227kg)
  • Tổng trọng lượng:795,87 lbs (361kg)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu):142,2 x 85,47 x 1,2 inch (3612 x 2171 x 31mm)
  • Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) có gắn tường:142,2 x 85,47 x 2,1 inch (3612 x 2171 x 53mm)
  • Kích thước đóng gói (Rộng x Cao x Sâu):88,58 x 48,81 x 39,37 inch (2250 x 1240 x 1000mm)